Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở SEA Games 30 ngày 3/12

Trong ngày thi đấu hôm nay (3/12) ở SEA Games 30, những môn như wushu, võ gậy, TDDC, đấu kiếm... sẽ là niềm hy vọng đem về HCV cho đoàn thể thao Việt Nam.

>> Tấm HCV SEA Games 30: Cảm ơn V.League!
>> Tập đoàn Hưng Thịnh thưởng 1 tỷ đồng cho đội tuyển U.22 Việt Nam
>> HLV Park Hang Seo xin lỗi người dân Việt Nam vì tấm thẻ đỏ
8

Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở SEA Games 30 ngày 3/12

Billiard

09h00

Vòng 1/8 Men's 9-Ball Pool Doubles: Đỗ Thế Kiên, Dương Quốc Hoàng

12h00

Vòng 1/8

Men's Snooker Doubles: Kiều Thiên Khôi, Mau Trâm
Men's 9-Ball Pool Doubles

15h00

Vòng 1/8

Men's 1-Cushion Carom: Phạm Cảnh Phúc, Ngô Đình Nại
Women's 10-Ball Pool Singles: Đoàn Thị Ngọc Lệ, Bùi Xuân Vàng
Men's Snooker Doubles

18h00

Vòng 1/8

Men's Snooker Doubles

Tứ kết

Men's 9-Ball Pool Doubles

Bowling

08h00
Chung kết đơn nữ: Nguyễn Thị Hiền, Nguyễn Thị Yến Chi

13h00
Chung kết đơn nam: Nguyễn Thành Phố, Trần Anh Tuấn, Phạm Gia Phú, Huỳnh Quốc Sử Bình

Hình ảnh: Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở SEA Games 30 ngày 3/12 số 1

Đấu kiếm

09h00
Vòng loại Women's Individual Foil: Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương

10h30
Vòng loại Men's Individual Sabre: Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi

12h30
Vòng 1/16 Women's Individual Foil

12h50
Vòng 1/16 Men's Individual Sabre

13h05
Tứ kết Women's Individual Foil

13h25
Tứ kết Men's Individual Sabre

14h00
Bán kết Women's Individual Foil

15h00
Bán kết Men's Individual Sabre

15h40
Chung kết Women's Individual Foil

16h10
Chung kết Men's Individual Sabre

Bóng đá

19h00: U22 Việt Nam - U22 Singapore

Thể dục dụng cụ

15h00
Chung kết thể dục tự do nam: Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Văn Vĩ Lương

15h30
Chung kết nhảy ngựa nữ: Trần Đoàn Quỳnh Nam, Đỗ Thị Vân Anh, Nguyễn Thị Quỳnh Như

16h30
Chung kết ngựa tay quay nam: Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Văn Vĩ Lương

17h00
Chung kết xà kép nữ: Trần Đoàn Quỳnh Nam, Đỗ Thị Vân Anh, Đỗ Thị Ngọc Hương

17h30
Chung kết vòng treo nam: Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Văn Vĩ Lương, Đặng Nam

Bắn súng

08h00
Vòng loại súng trường 10m nữ: Đỗ Thúy Hiền, Nguyễn Huyền Trang

10h30
Chung kết súng trường 10m nữ

>>> SEA Games 30: Đoàn thể thao Việt Nam hú vía vì sự cố máy bay
>>> Bóng rổ Việt Nam giành huy chương SEA Games đầu tiên trong lịch sử

Quần vợt

08h00

Tứ kết đơn nam: Daniel Cao Nguyen - Malaysia
Bán kết đơn nữ: Savanna Ly Nguyen - Indonesia

09h00

Tứ kết đơn nam: Lý Hoàng Nam - Singapore
Vòng loại đôi nữ: Trần Thụy Thanh Trúc, Phan Thị Thanh Bình - Philippines

09h30
Vòng loại đôi nữ: Đào Minh Trang, Fodor Csilla - Cambodia

10h00
Vòng loại đôi nam: Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam - Lào

10h30
Vòng loại đôi nam: Daniel Cao Nguyen, Nguyễn Văn Phương - Malaysia

Cử tạ

09h00 - 11h00
Chung kết 59 kg nữ: Hoàng Thị Duyên

12h00 - 14h00
Chung kết 67 kg nam: Đinh Xuân Hoàng

15h00 - 17h00
Chung kết 64 kg nữ: Phạm Thị Hồng Thanh

Wushu

08h30
Chung kết Nam quyền nam: Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh

09h05
Chung kết Thái cực kiếm nữ: Trần Khánh Ly, Trần Minh Huyền

09h30
Chung kết Côn thuật nam: Trần Xuân Hiệp

Đối kháng

14h00
Chung kết 48 kg nữ: Nguyễn Thị Chinh - Philippines

14h16
Chung kết 65 kg nữ: Nguyễn Thị Trang - Thái Lan

15h10
Chung kết 60 kg nam: Bùi Trường Giang - Philippines

Bóng chuyền nữ

17h00: Việt Nam - Philippines

Võ gậy

09h00 - 09h20
Chung kết Men's Non Traditional Open Weapon: Ngô Văn Huỳnh

09h30 - 09h50
Chung kết Women's Non Traditional Open Weapon: Triệu Thị Hoài

10h00 - 10h20
Chung kết Men's Traditional Open Weapon: Đỗ Đức Trí

10h30 - 10h50
Chung kết Women's Traditional Open Weapon: Nguyễn Phương Linh

Bi sắt

Vòng loại

Bộ ba nam: Việt Nam - Philippines
Bộ ba nữ: Việt Nam - Myanmar

Cờ vua

09h00

Cờ nhanh nữ: Nguyễn Thị Mai Hưng, Phạm Lê Thảo Nguyên
Cờ nhanh nam: Nguyễn Anh Khôi, Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Pencak Silat

09h00
Chung kết Women's Seni Tunggal: Vương Thị Bình

10h00

Vòng loại

Women's Tanding Class A (45-50 Kg): Phạm Thị Tươi - Malaysia
Men's Tanding Class A (45-50 Kg): Lê Nguyễn Thanh Long - Thái Lan

13h00

Vòng loại

Women's Tanding Class B (50-55 Kg): Trần Thị Thêm - Philippines
Men's Tanding Class D (60-65 Kg): Nguyễn Ngọc Toàn - Singapore

14h00
Vòng loại Men's Tanding Class B (50-55 Kg): Nguyễn Đình Tuấn - Timor Leste

Cầu mây

08h30
Vòng loại đôi nam: Việt Nam - Cambodia

13h30
Vòng loại đôi nam: Việt Nam - Myanmar

Bóng chuyền bãi biển

09h40
Vòng loại nam: Việt Nam - Cambodia

Skateboarding

16h00
Vòng loại Game Of Skate & Street: Trần Đình Anh

*Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức


HH
Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN