Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở Asiad 2018 ngày 19/8

Ngày 19/8, các vận động viên của đoàn thể thao Việt Nam sẽ tranh tài ở 11 môn với nhiều nội dung thi đấu tại Asiad 2018.

>> SEA Games 31: Ngôi sao châu Âu của U23 Indonesia hẹn gặp U23 Việt Nam ở chung kết
>> HLV của Philippines không lo bị HLV Mai Đức Chung bắt bài
>> U23 Việt Nam bổ sung viện binh từ HAGL
8

Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở Asiad 2018 ngày 19/8

Bơi
 
9h00
 
Vòng loại 200m tự do nam: Nguyễn Huy Hoàng, Hoàng Quý Phước
Vòng loại 200m ngửa nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên
Vòng loại 200m ngửa nam: Lê Nguyễn Paul
Vòng loại 100m ếch nữ: Ngô Thị Ngọc Quỳnh
Vòng loại 200m bướm nam: Nguyễn Huy Hoàng
 
18h20-18h25: Chung kết 200m tự do nam
18h35-18h40: Chung kết 200m ngửa nữ
18h50-18h55: Chung kết 200m ngửa nam
19h05-19h10: Chung kết 100m ếch nữ
19h20-19h25: Chung kết 200m bướm nam
 
Đấu kiếm
 
9h00-16h00
 
Vòng loại Kiếm chém cá nhân nữ: Bùi Thị Thu Hà
Vòng loại Kiếm ba cạnh cá nhân nam: Nguyễn Phước Đến
 
18h00-20h30
 
Chung kết Kiếm chém cá nhân nữ
Chung kết Kiếm ba cạnh cá nhân nam
 
Bóng đá
 
16h00: Olympic Việt Nam - Olympic Nhật Bản
18h30: ĐT nữ Việt Nam - ĐT nữ Thái Lan
 
Rowing
 
9h00-12h00
 
Vòng loại W1x: Nguyễn Thị Hải
Vòng loại W2-: Lê Thị Hiền, Phạm Thị Huệ
Vòng loại LM4-: Hoàng Văn Đạt, Phan Mạnh Linh, Lê Thăng, Nguyễn Hữu Thành
Vòng loại LW4x: Tạ Thanh Huyền, Lương Thị Thảo, Hồ Thị Ly, Phạm Thị Thảo
 
Cầu mây
 
9h00-12h00
 
Vòng loại đồng đội nữ: Việt Nam - Malaysia
 
15h00-18h00
 
Vòng loại đồng đội nữ: Việt Nam - Myanmar
 
Taekwondo
 
9h00-12h00: Vòng loại Quyền nam, nữ
 
13h00-15h00: Chung kết Quyền nam, nữ
 
Bắn súng
 
9h00-9h50, 11h00-11h50
 
Vòng loại 10m súng trường hơi hỗn hợp: Nguyễn Duy Hoàng, Iwaki Ai
 
13h00-13h50, 14h30-15h20
 
Vòng loại 10m súng ngắn hơi hỗn hợp: Trần Quốc Cường, Lê Thị Linh Chi
 
9h00-17h00
 
Đĩa bay - ngày thứ nhất (nam-75, nữ-75): Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Diệp
 
13h00-13h40: Chung kết 10m súng trường hơi hỗn hợp
16h20-17h00: Chung kết 10m súng ngắn hơi hỗn hợp
 
Quần vợt
 
10h00, vòng 1 đơn nam: Trịnh Linh Giang - Nepan
 
Vòng 1 đơn nữ: Fodor Csilla - Nepan
 
Vòng 1 đôi nam nữ:
 
Phạm Minh Tuấn, Fodor Csilla - Kazakhstan
Nguyễn Văn Phương, Lý Nguyễn Savanna - Kazakhstan
 
Vòng 1 đôi nam: Phạm Minh Tuấn, Trịnh Linh Giang - Korea
 
Bóng chuyền
 
10h00: Việt Nam - Trung Quốc
 
Bóng chuyền bãi biển
 
14h00: Trần Cẩm Thi, Trương Dương Thị Mỹ Huyền - Nhật Bản
14h00: Lý Văn Quốc, Nguyễn Ngọc Quý - Nhật Bản
14h50: Nguyễn Bá Trường Đăng, Phạm Lê Đình Khôi - Nhật Bản
 
Vật
 
13h00-17h00
 
Vòng loại vật tự do 65kg nam: Nguyễn Xuân Định - Hàn Quốc
Vòng loại vật tự do 74kg nam: Cấn Tất Dự - Thái Lan
 
19h00-21h00
 
Chung kết vật tự do 65kg nam
Chung kết vật tự do 74kg nam
 
Wushu
 
9h00-10h00, Chung kết Trường quyền: Trần Xuân Hiệp
10h00-11h00, Chung kết Thái cực quyền: Trần Thị Khánh Ly
11h00-12h00, Chung kết Nam quyền: Nguyễn Thùy Linh
12h00-13h00, Chung kết Kiếm thuật: Dương Thúy Vi
19h16, vòng 16 52kg nữ: Nguyễn Thị Thu Thủy - Nepan
19h40, vòng 16 60kg nữ: Chu Thị Thúy Hằng - Đài Loan
20h04, vòng 32 56kg nam: Bùi Trường Giang - Kazakhstan

*Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN