Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở Asiad 2018 ngày 20/8

Ngày 20/8, các vận động viên của đoàn thể thao Việt Nam sẽ tiếp tục tranh tài ở nhiều nội dung tại Asiad 2018. Niềm hy vọng đoạt huy chương vàng được đặt vào lực sỹ Thạch Kim Tuấn môn cử tạ hạng cân 56kg.

>> SEA Games 31: Ngôi sao châu Âu của U23 Indonesia hẹn gặp U23 Việt Nam ở chung kết
>> HLV của Philippines không lo bị HLV Mai Đức Chung bắt bài
>> U23 Việt Nam bổ sung viện binh từ HAGL
8

Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam ở Asiad 2018 ngày 20/8

Bơi
 
9h00
 
Vòng loại 800m tự do nam: Nguyễn Huy Hoàng
Vòng loại 50m ngửa nam: Lê Nguyễn Paul
Vòng loại 200m hỗn hợp nam: Lê Nguyễn Paul
Vòng loại 200m ếch nữ: Ngô Thị Ngọc Quỳnh
 
12h00, vòng loại 4x200m tự do nam: Nguyễn Hữu Kim Sơn, Nguyễn Huy Hoàng, Ngô Đình Chuyền, Hoàng Quý Phước
 
18h00-18h15: Chung kết 800m tự do nam
18h30-18h35: 50m ngửa nam
19h00-19h05: 200m hỗn hợp nam
19h15-19h20: 200m ếch nữ
19h30-19h40: 4x200m tự do nam
 
Xe đạp địa hình
 
10h00-11h30, vòng loại Đổ đèo: Quàng Thị Soan
13h00-15h00: Chung kết Đổ đèo
 
Đấu kiếm
 
9h00-16h00
 
Vòng loại Kiếm liễu cá nhân nữ: Đỗ Thị Anh
Vòng loại Kiếm chém cá nhân nam: Nguyễn Xuân Lợi
 
18h00-20h30
 
Chung kết Kiếm liễu cá nhân nữ
Chung kết Kiếm chém cá nhân nam
 
TDDC
 
15h30-17h30, chung kết Toàn năng cá nhân nam: Phạm Phước Hưng, Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng, Đặng Nam, Đỗ Vũ Hưng
 
Taekwondo
 
9h00-12h00
 
Vòng loại Dưới 53kg nữ: Hồ Thị Kim Ngân
Vòng loại Dưới 67kg nữ: Bạc Thị Khiêm
Vòng loạiDưới 58kg nam: Võ Quốc Hưng
 
13h00-15h00
 
Tứ kết Dưới 53kg nữ
Tứ kết Dưới 67kg nữ
Tứ kết Dưới 58kg nam
 
15h30-18h30
 
Chung kết Dưới 53kg nữ
Chung kết Dưới 67kg nữ
Chung kết Dưới 58kg nam
 
Bóng chuyền
 
10h00: Việt Nam - Trung Quốc
 
Bóng chuyền bãi biển
 
16h40: Huỳnh Đỗ Hồng Loan, Nguyễn Thị Cẩm Tiên - Indonesia
 
Cử tạ
 
9h00-11h00, vòng loại 48kg nữ: Nguyễn Thị Thúy, Vương Thị Huyền
11h00-13h00, vòng loại 56kg nam: Thạch Kim Tuấn, Trần Lê Quốc Toàn
 
14h00-16h00: Chung kết 48kg nữ
17h00-19h00: Chung kết 56kg nam
 
Vật
 
13h00-17h00
 
Vòng loại Freestyle 50 kg nữ: Nguyễn Thị Xuân
Vòng loại Freestyle 53 kg nữ: Phạm Thị Hà Phương
Vòng loại Freestyle 57 kg nữ: Kiều Thị Ly
Vòng loại Freestyle 62 kg nữ: Nguyễn Thị Mỹ Hạnh
 
19h00-21h00
 
Chung kết Freestyle 50 kg nữ
Chung kết Freestyle 53 kg nữ
Chung kết Freestyle 57 kg nữ
Chung kết Freestyle 62 kg nữ
 
Wushu
 
9h00-10h00, chung kết Thái cực kiếm: Trần Thị Khánh Ly
10h00-11h00, chung kết Nam đao: Nguyễn Thùy Linh
12h00-13h00, chung kết Nam quyền: Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh
 
19h30-21h30
 
Vòng loại 56kg nam: Bùi Trường Giang
Vòng loại 60kg nam: Nghiêm Văn Ý
Vòng loại 65kg nam: Hoàng Văn Cao
 
Rowing
 
9h00-12h00
 
Vòng loại LW1x: Nguyễn Thị Giang
Vòng loại W4-: Phạm Thị Huệ, Trần Thị An, Đinh Thị Hảo, Lê Thị Hiền
Vòng loại LM8+: Trần Quang Tùng, Hoàng Thanh Trung, Võ Như Sang, Phạm Chung, Bùi
Quang Huy, Đàm Đình Chiều, Nguyễn Bá Nam, Vũ Viết Tuấn
 
Cầu mây
 
9h00-12h00, Đồng đội nữ: Việt Nam - Nhật Bản
15h00-18h00, Đồng đội nữ: Việt Nam - Indonesia
 
Bắn súng
 
8h30-09h45, vòng loại 10m súng trường hơi nam: Nguyễn Duy Hoàng
10h30-11h45, vòng loại 10m súng trường hơi nữ: Iwaki Ai
10h45-11h15: Chung kết 10m súng trường hơi nam
12h30-13h00: Chung kết10m súng trường hơi nữ
 
09h00-14h00, Đĩa bay - ngày 2 (nam-50, nữ-50) vòng loại: Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp
14h00-15h00: Chung kết Đĩa bay nữ
16h00-17h00: Chung kết Đĩa bay nam
 
Quần vợt
 
10h00
 
Vòng 32 Đơn nam: Lý Hoàng Nam - Mandives
Vòng 32 Đôi nam: Lý Hoàng Nam, Nguyễn Văn Phương - Nhật Bản
Vòng 32 Đơn nữ: Lý Nguyễn Savanna - Korea
Vòng 32 Đôi nữ: Lý Nguyễn Savanna, Fodor Csilla - Iran
Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN