Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 20/5 của đoàn thể thao Việt Nam

Ngày thi đấu chính thức thứ tám ở SEA Games 31 sẽ diễn ra rất nhiều môn và nội dung tranh tài của các vận động viên. Chờ cơn mưa vàng cho đoàn thể thao Việt Nam.

>> SEA Games 31: Ngôi sao châu Âu của U23 Indonesia hẹn gặp U23 Việt Nam ở chung kết
>> HLV của Philippines không lo bị HLV Mai Đức Chung bắt bài
>> U23 Việt Nam bổ sung viện binh từ HAGL
8

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 20/5 của đoàn thể thao Việt Nam

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Cầu lông

Bắc Giang

20/5

Từ 09:40

Đôi nam nữ

Tứ kết

Tuấn Đức/Như Thảo-Maulana/Bandaso (INA)

 

 

Đơn nam

Tứ kết

Nguyễn Tiến Minh/Khosit (THA)

 

 

Đôi nam

Tứ kết

Tuấn Đức/Hồng Nam-Bernado/Panting (PHI)

 

 

BẮN

SÚNG

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

 

20/5

9:00 – 10:15

10m Súng ngắn hơi Nữ

 

TRỊNH THU VINH

 

Cá nhân và Đồng đội

TRIỆU THỊ HOA HỒNG

 

BÙI THUÝ THU THUỶ

 

11:30

Chung Kết

 

 

 

 

9:00 – 11:45

50m Súng trường

3 tư thế  nữ

 

NGUYỄN HUYỀN TRANG

 

Cá nhân

ĐỖ THUÝ HIỀN

 

PHÍ THANH THẢO

 

13:00

Chung kết

 

 

 

 

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

20/5

14:00

Đối kháng
hạng cân 51KG nữ
( S Female Elite – 51kg)

Bán kết

Triệu Thị Phương Thúy
Vs
Wansawang Srila Oo (THA)

 

 

Đối kháng hạng cân  60KG nam
(S Male Elite – 60kg)

Bán kết

Nguyễn Trần Duy Nhất
Vs
Fritz Biagtan Camaje (PHI)

 

 

Đối kháng hạng cân  81KG nam
(S Male Elite – 81kg)

Bán kết

Trương Quốc Hùng
Vs
Samnang Rum (CAM)

 

 

Canoeing

 Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

20/5

10:00

Chung kết

500m C2 nữ

Truong Thi Phuong

 

 

Nguyen Thi Tuyet

 

 

10:14

Đấu loại đợt 2

500m K4 nam

Son Van Cuong

 

 

Nguyen Minh Tuan

 

 

Tong Hoang Nam

 

 

Ly Van Phat

 

 

10:30

Chung kết

500m C4 nam

Nguyen Hoang Quan

 

 

Pham Luong Tu

 

 

Nguyen Van Trai

 

 

Duong Anh Duc

 

 

10:37

Chung kết

500m K2 nữ

Do Thi Thanh Thao

 

 

Dinh Thi Trang

 

 

10:50

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

 

 

11:05

Chung kết

500m C1 nữ

Nguyen Thi Huong

 

 

11:12

Bán kết

500 K4 Men Semi Final

 

 

 

11:25

TRAO HUY CHƯƠNG

Judo

 

 

 

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

20/5

13:00-15:00

-52 nữ , -60 nam , -66 nam

 

 

 

 

Viet Nam -Malaysia (-60 kg)

Tứ kết

Chu Đức Đạt-vie

Jamaludin-Mas

 

 

Viet Nam- Myanmar (-66 kg)

Tứ kết

Trương Hoàng Phúc -vie

Aung htet-Myanmar

 

 

Viet Nam-?

Bán Kết

Nguyễn Thị Thanh Thủy-vie

?

 

 

Cờ tướng

Yên Tử - Quảng Ninh

20/5

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

7

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

 

 

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

7

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

 

 

15:00

Trao huy chương

 

 

 

 

 

 

 

 

Bóng đá

Hà Nam

20/5

16:00

Futsal nam

Vòng tròn

Thái Lan - Việt Nam

 

 

 

Trao thưởng

 

 

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

20/5

19:00 - 21:00

Nam

 

Việt Nam - Malaysia

 

 

Cầu mây

Hoàng Mai

20/5

11:00

Nội dung 4 nữ

Bảng

Việt Nam - Lào

 

 

14:00

Nội dung 4 nam

Bảng

Việt Nam - Campuchia

 

 

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

20/5

 

 

 

 

 

 

10:00

Pool 10 bi nữ

Semi Final

Bùi Xuân Vàng

 

 

Quần vợt

Từ Sơn

Bắc Ninh

20/5

10:00 – 14:00

Đơn nữ

Bán kết

Chanelle Vân Nguyễn vs Anchisa Chanta (THA)

 

 

Đôi nam

Bán kết

Phạm Minh Tuấn/Trịnh Linh Giang vs Ruben Gonzales/Treat Huey (PHI)

 

 

Đôi nam

Bán kết

Nguyễn Văn Phương/Lê Quốc Khánh vs Francis Casey Alcantara/Jeson Patrombom (PHI)

 

 

 

 

 

 

 

 

Bóng chuyền bãi biển

Quảng Ninh

20/5

08:30

Nam

Tranh hạng 3

Việt Nam - Philipines

 

 

08:30

Nữ

Tranh hạng 3

Việt Nam - Philipines

 

 

Bóng chuyền trong nhà

Quảng Ninh

20/5

17:00

Bóng chuyền nam

Bán Kết

Việt Nam - Thái Lan

 

 

Thể thao điện tử

Trung tâm Hội nghị QG

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Bóng bàn

NTĐ Hải Dương

20/5

14:30

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Anh Tú

Vs

Pakpoomsanguasin (THA)

 

 

 

15:30

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Đức Tuân

Vs

Chewzhe yucla Rence (SIN)

 

 

Cử tạ

Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội

20/5

10h00

Nam 61 kg

 

NGUYEN NGOC TRUNG

 

 

Trao huy chương

 

 

12h00

Nữ 55kg

 

NGUYEN THU HIEN

 

 

Trao huy chương

 

 

14h00

Nam 67kg

 

DINH XUAN HOANG

 

 

Trao huy chương

 

 

16h00

Nữ 59kg

 

HOANG THI DUYEN

 

 

Trao huy chương

 

 

Vovinam

NTĐ

Sóc Sơn

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Xe đạp

Hòa Bình

20/5

09-10

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Lâm Thị Kim Ngân

 

 

10:30-12

Tính giờ cá nhân nam

Chung kết

Nguyễn Tuấn Vũ

 

 

Nguyễn Trường Tài

 

 

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

20/5

09:00

Cờ chớp

Cá nhân

Sáng 20/5 Bốc thăm

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Boxing

Bắc Ninh

20/5

 

75 Kg - 81 Kg (M81kg

Bán kết

Trương Đình Hoàng

 

 

81kg - 91 Kg (M91kg)

Bán kết

Nguyễn Mạnh Cường

 

 

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Tâm

 

 

 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Bán kết

Trần Thị Linh

 

 

Karate

Ninh Bình

20/5

09:00 - 09:20

Kata đồng đội nam

1

Phạm Minh Đức

Giang Việt Anh

Lê Hồng Phúc

 

 

09:25 - 10:25

Kumite đồng đội nữ

1

Hồ Thị Thu Hiền

Hoàng Thị Mỹ Tâm

Nguyễn Thị Ngoan

Trang Cẩm Lành

 

 

10:10-11:40

Kumite đồng đội nam

1

Chu Đức Thịnh

Đặng Hồng Sơn

Đỗ Thanh Nhân

Nguyễn Văn Nhật

Phạm Minh Nhựt

Trần Lê Tấn Đạt

Vũ Anh Quân

 

 

14:30 – 15:00

Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nữ

 

 

 

 

15:05 – 15:50

Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nam

 

 

 

 

15:55 - 16:15

Chung kết Kumite đồng đội nữ

 

 

 

 

16:20 - 16:50

Chung kết Kumite đồng đội nam

 

 

 

 

16:55 - 17:30

Tranh huy chương đồng Kata đồng đội nam

 

 

 

 

17:35 - 17:50

Chung kết Kata đồng đội nam

 

 

 

 

VIDEO: TUYỂN THỦ U23 VIỆT NAM HÓA ZIDANE, PHAN VĂN ĐỨC TÁI HIỆN SIÊU PHẨM VÀO LƯỚI TRUNG QUỐC

Huy Hoàng

Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN