Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 21/5 của đoàn thể thao Việt Nam

Ngày thi đấu chính thức thứ chín ở SEA Games 31 sẽ diễn ra rất nhiều môn và nội dung tranh tài của các vận động viên. Chờ cơn mưa vàng cho đoàn thể thao Việt Nam.

>> SEA Games 31: Ngôi sao châu Âu của U23 Indonesia hẹn gặp U23 Việt Nam ở chung kết
>> HLV của Philippines không lo bị HLV Mai Đức Chung bắt bài
>> U23 Việt Nam bổ sung viện binh từ HAGL
8

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 21/5 của đoàn thể thao Việt Nam

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Cầu lông

Bắc Giang

21/5

Từ 14:00

Đôi nam

Bán kết

Tuấn Đức/Hồng Nam-Carnado/Martin (INA)

 

 

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Tiến Minh/LK Yew (SIN)

 

 

Bắn súng

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

 

21/5

9:00 – 11:45

50m Súng trường 3x40 Nam

Loại

PHÙNG VIỆT DŨNG

 

 

NGUYỄN VĂN QUÂN

 

 

NGUYỄN THÀNH NAM

 

 

13:00

50m Súng trường 3x40 Nam

Chung kết

 

 

 

9:00 – 9:30

10m Súng ngắn hỗn hợp

Vòng 1

TRẦN QUỐC CƯỜNG

 

 

BÙI THUÝ THU THUỶ

 

 

PHẠM QUANG HUY

 

 

TRỊNH THU VINH

 

 

9:50-10:10

10m Súng ngắn hỗn hợp

Vòng 2

 

 

 

9:00 – 12:00

10m Súng trường di động Nữ

 

NGUYỄN THỊ THU HẰNG

 

 

 

ĐẶNG HỒNG HÀ

 

 

 

NGUYỄN THỊ LỆ QUYÊN

 

 

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

21/5

14:00

Đối kháng
hạng cân 48KG nữ
( S Female Elite – 48kg)

Bán kết

Huỳnh Hà Hữu Hiếu (VIE)
Vs
Cheryl Gwa WEI YING(SIN)

 

 

Đối kháng hạng cân  57KG nam
(S Male Elite – 57kg)

Bán kết

Nguyễn Doãn Long (VIET)
Vs
Chainarong Yawanophat (THA)

 

 

Đối kháng hạng cân  60KG nữ
(S Female Elite – 60kg)

Bán kết

Bàng Thị Mai (VIE)
Vs
April Joy La Madrid (PHI)

 

 

 

 

 

 

Đối kháng hạng cân  63.5KG nam
(S Male Elite – 63.5kg)

Bán kết

Trương Cao Minh Phát(VIE)
Vs
Noy Huksamueng (LAO)

 

 

Canoeing

Khu Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

21/5

09:30

500m C4 Nữ

Chung kết

1. Trương Thị Phương

2. Diệp Thị Hương

3. Nguyễn Thị Hương

4. Nguyễn Thị Ngân

 

 

09:37

500m K4 Nam

Chung kết

1. Sơn Văn Cương

2. Nguyễn Minh Tuấn

3. Tống Hoàng Nam

4. Lý Văn Phát

 

 

09:45

500m K4 Nữ

Chung kết

1. Đỗ Thị Thanh Thảo

2. Lường Thị Dung

3. Ngô Phương Thảo

4. Ngô Thị Thu Hiền

 

 

10:00

Trao huy chương

 

 

11:55

200m C1 Nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Hương

 

 

12:10

Trao huy chương

 

 

12:25

200m C4 Nữ

Chung kết

1. Trương Thị Phương

2. Hoàng Thị Huệ

3. Nguyễn Thị Lý

4. Nguyễn Thị Ngân

 

 

12:35

TRAO HUY CHƯƠNG

Judo

 

 

 

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

21/5

13:00-15:00

-45 nữ , -48 nam , -55 nam

 

 

 

 

Viet Nam –Philippines

(-45 kg)

Tứ kết

Đỗ Thu Hà-vie

Lopez - Phi

 

 

Viet Nam- Myanmar

(-48 kg)

Tứ kết

Hoàng Thị Tình -viet

Su khin khin-Myanmar

 

 

Viet Nam-Thailand (-55 kg)

Tứ Kết

Nguyễn Hoàng Thành-vie

Suksai-Thai

 

 

Bóng đá

Cẩm Phả

21/5

19:00

Bóng đá nữ

Chung kết

 Việt Nam vs Thái Lan

 

 

Trao thưởng

 

 

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

21/5

17:00 - 19:00

Nữ

 

Việt Nam - Malaysia

 

 

19:00 - 21:00

Nam

 

Việt Nam - Indonesia

 

 

Cầu mây

Hoàng Mai

21/5

10:00

Nội dung 4 nam

Bảng

Việt Nam - Myanmar

 

 

11:00

Nội dung 4 nữ

Bảng

Việt Nam - Campuchia

 

 

13:00

Nội dung 4 nam

Semi Final

 

 

 

13:00

Nội dung 4 nam

Semi Final

 

 

 

14:00

Nội dung 4 nữ

Semi Final

 

 

 

14:00

Nội dung 4 nữ

Semi Final

 

 

 

15:00

Nội dung 4 nam

Final

 

 

 

16:00

Nội dung 4 nữ

Final

 

 

 

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

21/5

14:00

Carom 3 Cushions

Semi Final

Nguyễn Đức Anh Chiến

 

 

Quần vợt

Từ Sơn

Bắc Ninh

21/5

Trước 13:30

Đơn Nam 01

1/4

1.Giang TRINH LINH (VIE)-Lào

 

 

Đơn Nam 02

1/4

2.Lý Hoàng Nam (VIE)- THA

 

 

Thể thao điện tử

Trung tâm Hội nghị QG

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Cử tạ

Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội

21/5

10h00

Nam 73 kg

 

NGUYEN QUAN TRUONG

 

 

Trao huy chương

 

 

12h00

Nữ 64kg

 

PHAM THI HONG THANH

 

 

Trao huy chương

 

 

14h00

Nam 81kg

 

NGUYEN QUOC TOAN

 

 

Trao huy chương

 

 

16h00

Nữ 71kg

 

LAM THI MY LE

 

 

Trao huy chương

 

 

Vovinam

NTĐ

Sóc Sơn

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Xe đạp

Hòa Bình

21/5

 

Xuất phát đồng hành cá nhân nam

Chung kết

Nguyễn Hoàng Sang

 

 

Nguyễn Hoàng Giang

 

 

Quàng Văn Cường

 

 

Huỳnh Thanh Tùng

 

 

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

21/5

09:00

Cờ chớp

Đồng đội

Sáng 21/5 Bốc thăm

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

LẶN

Cung Thể thao dưới nước

Hà Nội

21/5

 

100m vòi hơi Chân vịt đơn nam

 

Nguyễn Thành Lộc

Đỗ Đình Toàn

 

 

 

100m vòi hơi Chân vịt đơn nữ

 

Phạm Thị Thu

Nguyễn Thị Hằng

 

 

 

100m Chân vịt

đôi nam

 

Nguyễn Ngọc Huynh

Vũ Văn Bắc

 

 

 

100m Chân vịt

đôi nữ

 

Nguyễn Thị Thảo

Cao Thị Duyên

 

 

 

1.500m vòi hơi Chân vịt đơn nam

 

Kim Anh Kiệt

Nguyễn Tiến Đạt

 

 

 

4x200m vòi hơi chân vịt nam

 

Đăng ký trước 30 phút

 

 

 

4x200m vòi hơi chân vịt nam

 

Đăng ký trước 30 phút

 

 

Aerobic

Cung Thể thao Quần ngựa

21/5

10:40

IM

 

Phan The Gia Hien

 

 

11:05

TR

 

Le Hoang Phong

Nguyen Che Thanh

Tran Ngoc Thuy Vi

 

 

Bóng ném

Trường ĐH TDTT Bắc Ninh

21/5

15:00

Nữ

 

Thái Lan - Việt Nam

 

 

17:00

Nam

 

Thái Lan - Việt Nam

 

 

VIDEO: TUYỂN THỦ U23 VIỆT NAM HÓA ZIDANE, PHAN VĂN ĐỨC TÁI HIỆN SIÊU PHẨM VÀO LƯỚI TRUNG QUỐC

Huy Hoàng

Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN